ความรู้ เกร็ดความรู้ สารานุกรม สารานุกรมออนไลน์ ความรู้รอบตัว ความรู้ทั่วไป พจนานุกรม เกมส์ เพลงใหม่ เพลง

แบบฟอร์มหนังสือรับรองการทำงาน?, แบบฟอร์มหนังสือรับรองการทำงาน? หมายถึง, แบบฟอร์มหนังสือรับรองการทำงาน? คือ, แบบฟอร์มหนังสือรับรองการทำงาน? ความหมาย, แบบฟอร์มหนังสือรับรองการทำงาน? คืออะไร
| เปิดอ่าน 0 | ความคิดเห็น 0
คำถาม

แบบฟอร์มหนังสือรับรองการทำงาน?

อยากทราบแบบฟอร์หนังสือรับรองการทำงานนะค่ะเพราะพนักงานจะลาออกต้องการหนังสือรับรองการทำงานด่วนนะคะเพื่อไปยื่นในการสมัครงานช่วยหน่อยนะค่ะขอบคุณมากค่ะ

คำตอบ

หัวจดหมายเป็นชื่อบริษัท Date TO WHOM IT MAY CONCERN This is to certify that Mr Ms ชื่อพนักงาน has been employed with ชื่อ บริษัท since ปีที่เริ่มงานกับบริษัท his current position is ใส่ตำแหน่งงาน located in ใส่ที่อยู่บริษัท Thailand Please contact the under sign if you have any quires Yours sincerely ใส่ชื่อบริษัท ___________________ ชื่อ ตำแหน่งผู้ออกจดหมาย อาจเป็นเจ้าของกิจการ กรรมการฯ หรือฝ่ายบุคคล ถ้าให้ดีก็ประทับตรายางด้วย

แบบฟอร์มหนังสือรับรองการทำงาน, แบบฟอร์มหนังสือรับรองการทำงาน หมายถึง, แบบฟอร์มหนังสือรับรองการทำงาน คือ, แบบฟอร์มหนังสือรับรองการทำงาน ความหมาย, แบบฟอร์มหนังสือรับรองการทำงาน คืออะไร

ร่วมเป็นแฟนเพจเรา บน Facebook..ได้ที่นี่เลย!!

คำถามแนะนำ

คำถามในหมวดอื่นๆ

คำยอดฮิต

Sanook.commenu